...-+*♥*+-...vr-varia...-+*♥*+-...
สมัครสมาชิกซักหน่อยสิครับ แล้วจะเห็นฟอรั่มมากขึ้น ^_^
...-+*♥*+-...vr-varia...-+*♥*+-...
สมัครสมาชิกซักหน่อยสิครับ แล้วจะเห็นฟอรั่มมากขึ้น ^_^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalGalleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+

Go down 
mathkung
gadainzzz
variagang
ManChii {FraN ChaN!~}
L[Them]B_Tatto
l2omantic
eXcElLeNTz
oMASTERo
narutokung
Tsuna
MinMin
kazuha_wrk
16 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
kazuha_wrk
♦หัวหน้าVaria Family♦
kazuha_wrk

จำนวนแร็ป : 152
เข้าวงการเมื่อ : 18/03/2009

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeSat Mar 21 2009, 10:54

ครับ ขอเปิดรับผู้ที่สนใจเป็นสตาฟบอร์ดเราครับ

คุณสมบบัติ
1.ไม่เกรียนกันเองครับ
2.แก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ครับ
3.เล่นเว็บบอร์ดเป็นครับ และดูแลในโหมดของมอดได้
4.ชอบการ์ตูนเรื่องรีบอร์นและชอบวาเรียควอลิตี้เป็นพิเศษ (ข้อนี้ไม่มีไม่เป็นไรครับ แต่จะพิจารณาเป็นพิเศษ)
มากไปมั้ยเอ่ย= =''

ความสามารถที่ต้องการครับ ทำได้ก็บอกนะครับ
1.เก่งโปรแกรมphotoshop หรือโปรแกรมแต่งภาพต่างๆ
2.สามารถสรรหาข้อมูล โปร บอท สูตร ของเกมต่างๆ มาโพสได้
3.สามารถสรรหาข้อมูล สปอย ข่าวอัพเดท ของการ์ตูน มาโพสได้
4.สามารถสรรหาข้อมูลต่างๆ ไม่ว่ามีสาระหรือไร้สาระมาโพสได้
5.นักแปะ แปล คลีน สปอยการ์ตูนและโดจินครับ
6.มีความสามารถในการปราบเกรียน (ข้อนี้รับจำนวนจำกัด)

ในสมัคร//

ชื่อ/
อายุ/
อิเมล/
ความสามารถพิเศษครับ/

แก้ไขล่าสุดโดย kazuha_wrk เมื่อ Mon May 04 2009, 17:11, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://vr-varia.forumth.com
MinMin
member3
member3
MinMin

จำนวนแร็ป : 18
เข้าวงการเมื่อ : 25/03/2009

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeWed Mar 25 2009, 15:45

สมัคในนี้ได้เลยรึเปล่า คะ
Tsuna
♥หน่วยลับVaia familY♥
Tsuna

จำนวนแร็ป : 42
เข้าวงการเมื่อ : 01/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeSat May 02 2009, 15:40

ได้เลย
http://reborn10th.forumclan.com/forum.htm
narutokung
♥หัวหน้าVongola Family♥
♥หัวหน้าVongola Family♥
narutokung

จำนวนแร็ป : 16
เข้าวงการเมื่อ : 04/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeMon May 04 2009, 13:55

ในสมัคร//

ชื่อ/ ก็รู้อยู่แล้ว
อายุ/ ??
อิเมล/ ก็รุ้
ความสามารถพิเศษครับ/ สามารถสรรหาข้อมูล สปอย ข่าวอัพเดท ของการ์ตูน มาโพสได้
oMASTERo

oMASTERo

จำนวนแร็ป : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeMon May 04 2009, 17:03

? ??????? ?

???? : ????
???? : 12
EMAIL : eXcElLeNT-z@hotmail.com
??????????????? : ????????????????? ??? ??? ???? ??????????? ???????? [ ?????????? ]
eXcElLeNTz
eXcElLeNTz

จำนวนแร็ป : 17

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeMon May 04 2009, 17:39

เรปบน ของผม นะ เปลี่ยน ID รับ ID นี้ แทนนะ
l2omantic
♦ผู้พิทักษ์แหวนแห่งวายุ♦
l2omantic

จำนวนแร็ป : 151

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeMon May 04 2009, 20:44

????/ ??
????/ ??
?????/ rachata_tagunbrisut@hotmail.com ??? ???? ???????
???????????????????/1.???????????????????????????
2.????????????????? ??? ??? ???? ??????????? ????????(???? ????????)
??? ?????.. ??????? ??? ???????????? ???
member5
member5

จำนวนแร็ป : 30
เข้าวงการเมื่อ : 07/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeSun May 10 2009, 22:20

อยากเป็นมั่งอะ เเต่ทำไรไม่เป็นเลย เเอดมิน เคารพเเต่เเอดมิน เเต่เเอดมินไม่ให้อะไร เลยอ่ะ

ชื่อ/ ?
อายุ/?
อีเมล/?
ความสามารถพิเศษ/เข้าเว็บได้ ปั่นได้ <<เเม้ง ไม่มีอยุใน ที่เข้า ให้เลย
เนื่องจากเคารพ เเอดมินเป็นพิเศษ เลย มาหวัง ปั่น
l2omantic
l2omantic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeTue May 12 2009, 13:35

^
^
เออรู้ตัว ด้วยเหรอ ??? ซะหมด 555+
Tsuna
Tsuna

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeTue May 12 2009, 19:17

สมัครๆๆๆๆๆ
http://reborn10th.forumclan.com/forum.htm
l2omantic
l2omantic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeTue May 12 2009, 19:18

เเกเป็นอยู่เเล้วนี่
Tsuna
Tsuna

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeTue May 12 2009, 19:22

เราเข้าแล้วเย่
member2
member2

จำนวนแร็ป : 11
เข้าวงการเมื่อ : 15/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeFri May 15 2009, 21:29

????/ ??? [??????????????????? = =]
????/ 12
?????/ manchii_varia@hotmail.com
???????????????????/ 6.??????????????????????????? (???????????????????) ???? ??????????????????????? =w=b~
Tsuna
Tsuna

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeTue Jun 09 2009, 18:23

อืมเป็นอยู่แล้วอิอิ
l2omantic
l2omantic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeThu Jul 16 2009, 20:52

ใช่เเล้วเป็นอยู่เเล้ว ฮี่ๆ~
variagang

variagang

จำนวนแร็ป : 2
เข้าวงการเมื่อ : 21/08/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeFri Aug 21 2009, 20:09

ชื่อ-รู้อยู่แล้ว
อายุ-รู้อยู่แล้ว
ความสามารถ
นัดแปะของไร้สาระหรือมีสาระ ภาพ รีบอร์น มิลฟีโอเล่ วอริเออร์ วองโกเล่ บารัคโน่
l2omantic
l2omantic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeMon Aug 24 2009, 18:12

อะไรๆๆ~
gadainzzz
♦ผู้พิทักษ์แหวนแห่งหมอก♦
gadainzzz

เข้าวงการเมื่อ : 30/10/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 17:16

ผมเก่งไม่พอ อะครับ
ไม่ไหวตรงทำ photoshopนี่แหระ
อิอิ ^^
kazuha_wrk
kazuha_wrk

จำนวนแร็ป : 152
เข้าวงการเมื่อ : 18/03/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 18:42

แค่ดูแลฟอรั่ม อัพข้อมูล ก็ใช้ได้แล้วคับ
http://vr-varia.forumth.com
l2omantic
l2omantic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 19:20

ใช้ได้เเล้วเหรอ งั้น ไม่เห็นมีอะไรให้ทำเลย
gadainzzz
gadainzzz

เข้าวงการเมื่อ : 30/10/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 19:27

ok ครับ งั้น สมัครเลย
^^
ชื่อ โน๊ค
อายุ 14
ความสามารถพิเศษ หาข้อมูล
แถมนะครับ เต้น ร้องเพลง
mathkung
member1
member1

จำนวนแร็ป : 6
เข้าวงการเมื่อ : 26/10/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeSat Dec 19 2009, 13:51

1.เก่งโปรแกรมphotoshop หรือโปรแกรมแต่งภาพต่างๆ
ก็โอเคนะ
~Wow~
member5
member5
~Wow~

จำนวนแร็ป : 47
เข้าวงการเมื่อ : 17/12/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeThu Dec 24 2009, 09:10

-.-
mathkung
member1
member1

จำนวนแร็ป : 6
เข้าวงการเมื่อ : 26/10/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeThu Dec 24 2009, 17:12

siv
irie_shoichi
member1
member1
irie_shoichi

จำนวนแร็ป : 5
เข้าวงการเมื่อ : 16/12/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ I_icon_minitimeFri Jan 01 2010, 07:48

????????????

????/??
????/15
?????/tangkwa4@gmail.com
???????????????????/ ????

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next